Apríl

04Apr21:00Viðburður liðinnErla Stefánsdóttir - minningatónleikar

05Apr22:00Viðburður liðinnEyþór ingi

05Apr22:00Viðburður liðinnHætt við viðburðTodmobile

06Apr22:00Viðburður liðinnHætt við viðburðTodmobile

11Apr21:00Viðburður liðinnSkálmöld

12Apr22:00Viðburður liðinnSkálmöld

13Apr22:00UppseltKK og Föruneytið

17Apr22:00Viðburður liðinnKiller Queen

18Apr17:00Viðburður liðinnDimma - Fyrir allan aldur

18Apr22:00Viðburður liðinnDimma

19Apr20:00UppseltSóli Hólm

19Apr23:00Viðburður liðinnSóli Hólm

20Apr22:00Valdimar

21Apr22:00Stjórnin

24Apr22:00JóiPé x Króli

25Apr21:00Rock Paper Sisters og Kul

26Apr21:00Unnur Birna & Björn Thoroddsen

Maí

02Maí21:00Kjass - Rætur, Útgáfutónleikar

03Maí22:00Dúndurfréttir

04Maí22:00UppseltBravó

09Maí21:00Ösp og Örn Eldjárn

10Maí22:00Amabadama ásamt Total Hip Replacement

11Maí22:00Djeli Moussa Conde

24Maí22:00Mezzoforte

25Maí22:00Radiohead - Rokkmessa.

30Maí21:00Bjarni Ómar

31Maí22:00EIK

Júní

01Jún20:00Sóldögg

09Jún21:00Búkalú- Kabarett og Burlesque

15Jún22:00Auður

20Jún21:00Hjálmar

22Jún22:00A Star is Born

27Jún21:00Flammeus

Apríl

04Apr21:00Viðburður liðinnErla Stefánsdóttir - minningatónleikar

05Apr22:00Viðburður liðinnEyþór ingi

05Apr22:00Viðburður liðinnHætt við viðburðTodmobile

06Apr22:00Viðburður liðinnHætt við viðburðTodmobile

11Apr21:00Viðburður liðinnSkálmöld

12Apr22:00Viðburður liðinnSkálmöld

13Apr22:00UppseltKK og Föruneytið

17Apr22:00Viðburður liðinnKiller Queen

18Apr17:00Viðburður liðinnDimma - Fyrir allan aldur

18Apr22:00Viðburður liðinnDimma

19Apr20:00UppseltSóli Hólm

19Apr23:00Viðburður liðinnSóli Hólm

20Apr22:00Valdimar

21Apr22:00Stjórnin

24Apr22:00JóiPé x Króli

25Apr21:00Rock Paper Sisters og Kul

26Apr21:00Unnur Birna & Björn Thoroddsen

Maí

02Maí21:00Kjass - Rætur, Útgáfutónleikar

03Maí22:00Dúndurfréttir

04Maí22:00UppseltBravó

09Maí21:00Ösp og Örn Eldjárn

10Maí22:00Amabadama ásamt Total Hip Replacement

11Maí22:00Djeli Moussa Conde

24Maí22:00Mezzoforte

25Maí22:00Radiohead - Rokkmessa.

30Maí21:00Bjarni Ómar

31Maí22:00EIK

Júní

01Jún20:00Sóldögg

09Jún21:00Búkalú- Kabarett og Burlesque

15Jún22:00Auður

20Jún21:00Hjálmar

22Jún22:00A Star is Born

27Jún21:00Flammeus

X